Sunshine City Ciputra

Test cáp quang BPM-100, Test FC ST SC giá tốt cho khách dự án

  • Test cáp quang BPM-100, Test FC ST SC giá tốt cho khách dự án
Test cáp quang BPM-100, Test FC ST SC giá tốt cho khách dự án
Thông tin liên hệ
Họ tênĐặng Trang
Địa chỉSố 162A Chùa Láng,Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội.
Điện thoại0978867070
YahooSkype
Đăng bởihuyentrang162Email
Thông tin nội dung
Loại tinTin thườngMã tin68693
Ngày đăng28/08/2017 04:38Ngày hết hạn19/06/2019 08:07
Khu vựcHà NộiLượt xem382
Danh mụcMáy tính - Máy văn phòng > Máy tính > Linh kiện máy tính

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ ĐỨC HẠNH

162A Chùa Láng - Đống Đa - Hà Nội

Chuyện phân phối cho các đơn vị thi công thiết bị, linh kiện, phụ kiện mạng - quang giá rẻ

CHÚNG TÔI CÓ CUNG CẤP VÀ CHUYỂN HÀNG TRÊN TOÀN QUỐC CHO CÁC DỰ ÁN

Khách mua tiềm năng lẻ cũng như buôn, mua buôn sỉ liên hệ có giá ưu đãi nhất.

Cam kết đổi trả trong thời gian bảo hành.

Liên hệ : 0942.0942.58 hoặc 0942.0942.59 gặp Mr.Hạnh để nhận được giá tốt

Gmail : kinhdoanhduchanh@gmail.com

Test cáp quang BPM-100, Test FC ST SC

Giá : 1.800.000 VND
[​IMG]


Mô tả sản phẩm
. Đồng hồ đo năng lượng BPM-100 là một hiệu suất tốt trong lĩnh vực thiết bị đo lường truyền thông quang học hiện nay

. Thiết kế di động, ngoại thất với bộ sốc cao su trong môi trường khắc nghiệt ngoài trời có thể được bảo vệ tốt các dụng cụ.

. Phạm vi động lên đến 78dB, độ phân giải 0.01dB, tuyến tính tốt hơn 0.02 dB, và với hiệu suất đo độ chính xác cao

. Nó có thể đo lường sự thay đổi nhỏ trong sợi và mất kết nối, có thể là một bộ suy hao quang học, hiệu chuẩn nguồn sáng.

. BPM-100 với BPM-101 đang xem xét sử dụng bộ lọc quang học được thiết kế đặc biệt, để đảm bảo phạm vi đo là +8 và +26.PM

. Không chỉ trong phần chính của bước sóng truyền thông chuẩn 850nm, 1300nm, 1310nm, 1550nm và hiệu chuẩn, và vẫn còn được sử dụng rộng rãi trong các bộ khuếch đại sợi quang 1490nm, 1625 nm bước sóng thử nghiệm và hiệu chuẩn.

--------------------------------
ĐỨC HẠNH COMPUTER 
Chuyên cung cấp số lượng lớn phụ kiện mạng thi công xây dựng và chạy ngoài trời, dự án mạng.
Để có giá buôn sỉ lớn truy cập web://duchanh.vn hoặc Gọi Hotline : 0942.0942.58
Đ/C : Số 162A Chùa Láng, Đống Đa, Hà Nội

‹‹ Quay lại
Chú ý
- Kenhdangtin.com không bán hàng trực tiếp, quý khách hãy liên hệ với người đăng tin. 
- Kenhdangtin.com sẽ không chịu trách nhiệm khi quý khách gặp rủi ro trong các giao dịch với nhau. 
- Kenhdangtin.com nghiêm cấm sử dụng website với mục đích lừa đảo hoặc "kinh doanh-bán hàng đa cấp. 
 
Đánh giá bài viết: 9.4 / 10 - 1 (19 lần đánh giá)


Tags: duchanhcomputer
©2017
Similarly with Google+ Comments Counter:
Tin VIP

Sunshine Golden River - Chuẩn sống sang giữa ngàn lựa chọn Sunshine Golden River - Chuẩn sống sang giữa ngàn lựa chọn

Giữa guồng quay hối hả của cuộc sống, ta luôn tìm về một nơi không gian khoáng đạt để hòa mình trọn vẹn với thiên nhiên và dịch vụ đỉnh cao. Đó cũng chính là lúc ta khát khao tận hưởng, thỏa mãn những cung bậc cảm xúc vốn từ lâu được ẩn giấu, bị bào ...
Tin cùng danh mục
Laptop DELL INS 7373 (T7373A) CORE I7-8550U 8G 256SSD FULL HD TOUCH WIN 10 -GẬP MÀN HÌNH 360
Dell Ins 5567 M5I5384W Core I5-7200U 4G 1TB Vga 2G Full HD Win 10 15.6inch
HP Probook 450 G5 2ZD47PA Core I5-8250U 4G 256G Vga 2G GTX 930MX Full HD 15.6
Laptop HP PROBOOK 450 G5 (2ZD47PA) CORE I5-8250U 4G 256G VGA 2G GTX 930MX Full HD
Đánh giá thực hiện công việc dựa theo chỉ số SPI, CPI và trọng số
Tại sao rebooking lại là cứu cánh cho các cửa tiệm làm đẹp?
Tại sao điều quan trọng đối với các doanh nhân là triển khai một phần mềm quản lý nhân sự hiệu quả
Dell Ins 3567-C5I31120W Core I3-6006U 4G 1TB Vga 2G Win 10 15.6
Máy chấm công Ronald jack X629-ID
Laptop DELL INS 3567-C5I31120W CORE I3-6006U 4G 1TB VGA 2G WIN 10
Dell Ins 5570 Core I5-8250U 8G 1TB Full HD Touch Win 10 15.6 - Đèn bàn phím
Máy chấm công bằng khuôn mặt và ưu điểm
Xưởng sản xuất bìa đựng hồ sơ, bìa kẹp tính tiền, bìa còng, bìa sổ tay giá rẻ,
Hướng dẫn sử dụng Máy chấm công X7 ( Hay máy chấm công VA707)
Dell Vostro 3568 XF6C611 Core I5-7200U 4G 1TB Win 10 15.6inch, Giá cực rẻ
bán laptop core i5 tại đà nẵng
Laptop ASUS ZENBOOK 14 UX433FA-A6061T CORE I5-8265U 8G 256G SSD FHD WIN 10
Asus Zenbook 14 UX433FA-A6061T Core I5-8265U8G 256G Ssd Full HD Win 10 14inch
HP Pavilion 15-CS0016TU 4MF08PA Core I3-8130U 4G 1TB Full HD Win 10 15.6inch
Cho thuê máy photocopy tại Bình Dương, TP.HCM 0908560606
Đăng nhập thành viên
Texlink: